- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RFA915-8H-తెరవబడింది అనేది UHF పరిధిలో RFID టెర్మినల్ అనువర్తనాల కోసం ఉపయోగించే ఒక ఎంబెడెడ్ యాంటెనా, ఇది దిశాత్మకత, సన్నని కిరణం, అధిక లాభం మరియు చిన్న పరిమాణం వంటి లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది. దీని చిన్న పరిమాణం కారణంగా, ఇది వివిధ ప్రవేశ నియంత్రణ, వాహన నిర్వహణ మరియు ఇతర సందర్భాలలో ఉపయోగించడానికి అనువుగా ఉంటుంది.
మాపు

వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్.

లాభం

విశేషాలు
విద్యుత్ ప్రమాణాలు
| నమూనా | RFA915-8H |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 902-928MHz |
| లాభం | >8 dBi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3:1 |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| అక్ష నిష్పత్తి | <3 dB |
| అంశిక నిష్కాశనం | 5%~95% |
| ఆటంకం | 50 Ω |
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
| సంయోజకం | SMA-50KFD |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 130×335×12.5 మిమీ |
| బరువు | 30 గ్రా |
| పదార్థం | RF-4, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ |
| స్టైర్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| RF కేబుల్ | సహకార పరిశోధన |