- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RFA915-8H-mở là một ăng-ten tích hợp dành cho các ứng dụng đầu cuối RFID trong dải tần UHF, có đặc điểm định hướng, chùm tia hẹp, độ lợi cao và thiết kế thu nhỏ. Nhờ kích thước nhỏ gọn, sản phẩm thích hợp sử dụng trong nhiều lĩnh vực như kiểm soát ra vào, quản lý phương tiện và các ứng dụng khác.
Kích thước

VSWR

Tăng cường

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA915-8H |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 902-928MHz |
| Tăng cường | >8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Tỷ số trục | <3 dB |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50 Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA-50KFD |
| Kích thước ăng-ten | 130×335×12,5 mm |
| Trọng lượng | 30g |
| Vật liệu | RF-4, thép không gỉ |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Cáp RF | TÙY CHỈNH |