- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
RFA915-8H-open เป็นเสาอากาศแบบฝังสำหรับการใช้งานขั้วปลาย (terminal) ของระบบ RFID ในย่านความถี่ UHF ซึ่งมีคุณสมบัติโดดเด่น ได้แก่ ความสามารถในการระบุทิศทาง (directivity), ลำแสงแคบ (narrow beam), กำลังส่งสูง (high gain) และขนาดเล็กกะทัดรัด (miniaturization) เนื่องจากมีขนาดเล็กจึงเหมาะสำหรับการใช้งานในหลากหลายสถานการณ์ เช่น ระบบควบคุมการเข้าออก (access control), การจัดการยานพาหนะ และอื่นๆ
มิติ

VSWR

การเพิ่ม

ข้อกำหนดทางเทคนิค
รายละเอียดไฟฟ้า
| รุ่น | RFA915-8H |
| ระยะความถี่ ((MHz) | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | มากกว่า 8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| การ polarize | วงกลม |
| อัตราส่วนแกนแนวตั้ง | น้อยกว่า 3 dB |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95% |
| อุปทาน | 50 Ω |
รายละเอียดทางกล
| คอนเนคเตอร์ | SMA-50KFD |
| มิติของเสาอากาศ | 130×335×12.5 มม. |
| น้ำหนัก | 30 กรัม |
| วัสดุ | RF-4, สแตนเลสสตีล |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃ ถึง +85℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +85℃ |
| สาย RF | การสั่งทำพิเศษ |