- సారాంశం
- విశేషాలు
- మాపు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RFA915-8H అనేది UHF బ్యాండ్లో RFID టెర్మినల్ అనువర్తనాలకు ఉపయోగించే సార్వత్రిక యాంటెన్నా, దీనికి దిశాత్మకత, సన్నని కిరణం, ఎక్కువ లాభం మరియు చిన్న పరిమాణం వంటి లక్షణాలు ఉన్నాయి. దీని చిన్న పరిమాణం కారణంగా, ఇది వివిధ ప్రవేశ నియంత్రణ, వాహన నిర్వహణ మరియు ఇతర సందర్భాలలో ఉపయోగించడానికి అనువుగా ఉంటుంది.
విశేషాలు
| విద్యుత్ ప్రమాణాలు | |
| నమూనా | RFA915-8H |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 902-928MHz |
| లాభం | >8 dBi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3:1 |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| అక్ష నిష్పత్తి | <3 dB |
| అంశిక నిష్కాశనం | 5%~95% |
| ఆటంకం | 50 Ω |
| మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్ | |
| సంయోజకం | SMA-50KFD బయట |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 130×335×17.55 మిమీ |
| బరువు | 30 గ్రా |
| పదార్థం | RF-4, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ |
| స్టైర్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃~+85℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃~+85℃ |
| రంగు | శ్వేత |
మాపు

పక్క వైపు దృశ్యం

ముందు వైపు రేఖాచిత్రం

వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్.


లాభం