- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RFA915-9R40-1A RFID లాజిస్టిక్స్ ట్రాకింగ్, వెరైట్ అనువర్తనాలు, ఎంట్రీ కంట్రోల్ సిస్టమ్లు మరియు పార్కింగ్ లాట్ నిర్వహణ వంటి అనువర్తన స్థితులకు అనువుగా ఉంటుంది.
విశేషాలు
| విద్యుత్ సూచికలు | |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 902-928MHz |
| లాభం | 9dBi |
| ఫ్లాప్ వెడల్పు | సమాంతరం: 70° లంబం: 70° |
| ధ్రువీకరణ మోడ్ | వృత్తాకార ధ్రువీకరణ |
| వోల్టేజ్ స్టాండింగ్ వేవ్ రేషియో | 1.4 లేదా అంతకంటే తక్కువ |
| ముందు-మరియు-తర్వాత నిష్పత్తి | 20 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ |
| ఆటంకం | 50 Ω |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 50W |
| మెరుపు రక్షణ | డీసీ గ్రౌండింగ్ |
| కనెక్షన్ రకం | ఎన్ ఫ్లాంజెస్ |
| యాంత్రిక సూచికలు | |
| యాంటెన్నా పరిమాణం | 260*260*40 మిమీ |
| యాంటెన్నా యొక్క నికర బరువు | 1.1కొగ్ |
| ప్యాకేజింగ్ సైజ్ | 29*29*8 సెం.మీ |
| యాంటెన్నా యొక్క స్థూల బరువు | 1.68 కిగ్రా |
| యాంటెన్నా కవర్ పదార్థం | ABS |
| యాంటెన్నా కవర్ రంగు | శ్వేత |
| హ్యాండిల్ వ్యాసం | φ30-50 మిమీ |
| గరిష్ట గాలి నిరోధక శక్తి | 60 మీ/సె |
| పని ఉష్ణత | -40-70℃ |