- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
RFA915-9R40-1A เหมาะสำหรับสถานการณ์การใช้งานต่างๆ เช่น การติดตามโลจิสติกส์ด้วยเทคโนโลยี RFID การใช้งานในคลังสินค้า ระบบควบคุมการเข้า-ออก และการจัดการลานจอดรถ
ข้อกำหนดทางเทคนิค
| ตัวชี้วัดไฟฟ้า | |
| ระยะความถี่ | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | 9dbi |
| ความกว้างของฝาปิด | แนวนอน: 70° แนวตั้ง: 70° |
| โหมดการ polarize | โพลาไรเซชันแบบวงกลม |
| อัตราส่วนคลื่นย้อนกลับของแรงดันไฟฟ้า | 1.4 หรือน้อยกว่า |
| อัตราส่วนก่อนและหลัง | 20 หรือมากกว่า |
| อุปทาน | 50 Ω |
| พลังการเข้าสูงสุด | 50W |
| ป้องกันสายฟ้า | การติดตั้ง dc |
| ประเภทข้อต่อ | ข้อต่อแบบ N |
| ตัวบ่งชี้เชิงกล | |
| ขนาดเสาอากาศ | 260×260×40 มม. |
| น้ำหนักสุทธิของเสาอากาศ | 1.1กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 29×29×8 ซม. |
| น้ำหนักรวมของเสาอากาศ | 1.68kg |
| วัสดุฝาครอบเสาอากาศ | ABS |
| สีของฝาครอบเสาอากาศ | ขาว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของด้ามจับ | φ30–50 มม. |
| ความต้านทานแรงลมสูงสุด | 60M/S |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40-70℃ |