- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- มิติ
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
RFA915-8H เป็นเสาอากาศแบบอเนกประสงค์สำหรับการใช้งานขั้นปลายของระบบ RFID ในแถบความถี่ UHF ซึ่งมีคุณสมบัติเด่น ได้แก่ ความสามารถในการระบุทิศทาง (directivity), ลำแสงแคบ, กำลังขยายสูง และขนาดเล็กกะทัดรัด เนื่องจากมีขนาดเล็กจึงเหมาะสำหรับการใช้งานในหลากหลายสถานการณ์ เช่น ระบบควบคุมการเข้า-ออก (access control), การจัดการยานพาหนะ และอื่นๆ
ข้อกำหนดทางเทคนิค
| รายละเอียดไฟฟ้า | |
| รุ่น | RFA915-8H |
| ระยะความถี่ ((MHz) | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | มากกว่า 8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| การ polarize | วงกลม |
| อัตราส่วนแกนแนวตั้ง | น้อยกว่า 3 dB |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95% |
| อุปทาน | 50 Ω |
| รายละเอียดทางกล | |
| คอนเนคเตอร์ | SMA-50KFD ภายนอก |
| มิติของเสาอากาศ | 130 × 335 × 17.55 มม. |
| น้ำหนัก | 30 กรัม |
| วัสดุ | RF-4, สแตนเลสสตีล |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃ ถึง +85℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +85℃ |
| สี | ขาว |
มิติ

มุมมองด้าน

แผนผังมุมมองด้านหน้า

VSWR


การเพิ่ม