- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Kích thước
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RFA915-8H là một loại ăng-ten phổ dụng dành cho các ứng dụng đầu cuối RFID trong dải tần UHF, có đặc điểm là tính định hướng, chùm tia hẹp, độ lợi cao và thiết kế thu nhỏ. Nhờ kích thước nhỏ gọn, sản phẩm thích hợp để sử dụng trong nhiều lĩnh vực như kiểm soát ra vào, quản lý phương tiện và các ứng dụng khác.
Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Mẫu | RFA915-8H |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 902-928MHz |
| Tăng cường | >8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Tỷ số trục | <3 dB |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Đầu nối | SMA-50KFD ngoài |
| Kích thước ăng-ten | 130×335×17,55 mm |
| Trọng lượng | 30g |
| Vật liệu | RF-4, thép không gỉ |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Màu sắc | Trắng |
Kích thước

Nhìn bên

Sơ đồ nhìn từ phía trước

VSWR


Tăng cường