- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RFA915-9R40-1A phù hợp cho các tình huống ứng dụng như theo dõi logistics RFID, ứng dụng kho bãi, hệ thống kiểm soát ra vào và quản lý bãi đậu xe.
Thông số kỹ thuật
| Chỉ báo điện | |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Tăng cường | 9dbi |
| Chiều rộng cánh cửa | Ngang: 70° Dọc: 70° |
| Chế độ phân cực | Phân cực tròn |
| Tỷ số sóng điện áp đứng | 1,4 hoặc thấp hơn |
| Tỷ lệ trước–sau | 20 trở lên |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 50w |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Kiểu khớp nối | Mặt bích kiểu N |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Kích thước ăng-ten | 260 × 260 × 40 mm |
| Trọng lượng tịnh của Ăng-ten | 1,1kg |
| Kích thước bao bì | 29*29*8 cm |
| Trọng lượng toàn bộ của ăng-ten | 1.68kg |
| Vật liệu vỏ ăng-ten | ABS |
| Màu sắc vỏ ăng-ten | trắng |
| Đường kính tay cầm | φ30–50 mm |
| Độ bền tối đa với gió | 60M/giây |
| Nhiệt độ làm việc | -40-70℃ |