- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA915-8H ay isang pangkalahatang antena para sa mga aplikasyon ng RFID terminal sa UHF band, na may katangian ng direksyonalidad, makitid na sinag, mataas na gana, at miniaturisasyon. Dahil sa kanyang maliit na sukat, angkop ito para gamitin sa iba’t ibang aplikasyon tulad ng access control, pamamahala ng sasakyan, at iba pa.
Sukat

VSWR

Gain

Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA915-8H |
| Frequency range ((MHz) | 902-928MHz |
| Gain | >8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Polarization | Bilog |
| Relasyon ng Asyal | <3 dB |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50 Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA-50KFD |
| Sukat ng Antenna | 130×335×17.55 mm |
| Timbang | 30g |
| Materyales | RF-4, Stainless steel |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |
| Kulay | White |