- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Mga tungkulin at katangian ng produkto
Ang antena na T15151 ay isang antena para sa UHF band na malapit na larangan na angkop para sa industriya ng RFID. Ang antenang ito ay gumagamit ng disenyo na PCB at may matibay na lakas ng field at mababang pagkawala. Ito ay partikular na in-optimize para sa mga automated na mesinang pangkuha at pagsauli ng mga bagay, pati na rin para sa mga cash register, na may mababang standing wave at malawak na bandwidth. Dahil sa paggamit ng teknolohiyang PCB, mas manipis ang hitsura ng antena kumpara sa karaniwang mga antena. May magandang anyo ito at madaling i-install. Maaari itong gamitin kasama ang iba’t ibang mga reader sa loob at labas ng bansa.
Pangunahing gamit at saklaw ng paggamit
Ang antena na T15151 ay maaaring madaling gamitin sa mga gawaing pampaliparan, logistics, pamamahala ng mga ari-arian at iba pang mga senaryo, at maaari ring i-customize batay sa mga kinakailangan ng customer.
Sukat at mga pagtutukoy

Lakas ng larangan at nakatayong Bobbi

Mga Spesipikasyon
| Mga indikador ng pagganap | |
| Dalas ng Paggawa | 860MHz–960MHz |
| Gain | -10 dBi |
| Nakapagkakaloob sa Bobi | ≤2 |
| Halumigmig | 5%~95% |
| Input impedance | 50Ω |
| Polarization | Malapit na field |
| Uri ng Sugat | SMA |
| Mga Mekanikal na Indikador | |
| Materyales | tanso, FR4 |
| Timbang | 0.206kg |
| Sukat | 150 mm × 150 mm × 10 mm |
| Kulay | berde |
| Antas ng Proteksyon | IPX4 |
| Temperatura ng trabaho | -40℃~+85℃ |
| Storage temperature | -40℃~+85℃ |