- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Các chức năng và đặc điểm của sản phẩm
Ăng-ten T15151 là một Ăng-ten vùng gần dải tần UHF, thích hợp cho ngành công nghiệp RFID. Ăng-ten này sử dụng thiết kế PCB và có đặc điểm là cường độ trường mạnh, tổn hao thấp. Sản phẩm đã được tối ưu hóa đặc biệt cho các máy tự phục vụ mượn/trả sách và máy thanh toán, với hệ số sóng đứng thấp và dải thông rộng. Nhờ áp dụng công nghệ PCB, Ăng-ten có độ dày mỏng hơn nhiều so với các Ăng-ten truyền thống. Sản phẩm có ngoại hình tinh xảo và dễ lắp đặt. Có thể sử dụng kết hợp với các đầu đọc khác nhau trong nước và quốc tế.
Các ứng dụng chính và phạm vi sử dụng
Ăng-ten T15151 có thể được ứng dụng thuận tiện trong các lĩnh vực như quản lý kho, hậu cần, quản lý tài sản và các tình huống khác, đồng thời có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.
Kích thước và thông số kỹ thuật

Cường độ trường và hệ số đứng Bobbi

Thông số kỹ thuật
| Các chỉ tiêu hiệu suất | |
| Tần số làm việc | 860 MHz–960 MHz |
| Tăng cường | -10 dBi |
| Đặt tại Bobi | ≤2 |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Kháng input | 50Ω |
| Phân cực | Trường gần |
| Kiểu khớp nối | SMA |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Vật liệu | đồng, FR4 |
| Trọng lượng | 0.206kg |
| Kích thước | 150 mm × 150 mm × 10 mm |
| Màu sắc | xanh lá |
| Cấp độ bảo vệ | IPX4 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃~+85℃ |