- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga code ng produkto para sa pag-order
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
Ang Advantenna-CP11 ay isang kompakto at UHF RFID Antenna, na may mahigpit na kontrol sa lugar ng pagbasa, at may circular polarization.
Sa pamamagitan ng pagkontrol sa kapangyarihan ng RFID reader, ang Advantenna-CP11 ay maaaring gumana bilang isang near-field antenna o bilang isang antenna na may mas malawak na saklaw.
Kapag gumagana bilang isang near-field antenna, ang lugar ng pagbasa ay maaaring i-adjust upang maging ilang sentimetro lamang, kahit gamit ang mga far-field tag.
Ang Advantenna–CP11 ay maaaring mai-mount sa ilalim ng ibabaw ng isang shelf, mesa, atbp. upang lumikha ng mga aplikasyon ng RFID tulad ng mga sistema ng pagbabayad, mga sistema ng check-in, access control, smart shelves, smart displays, smart panels, at smart tables.
Mga Benepisyo:
• Maaaring gumana bilang near-field antenna o bilang antenna na may mas malawak na saklaw
• Mataas na kontroladong lugar para sa pagbasa
• Ekonomikong pamamalakad
Mga aplikasyon:
• Mga sistemang pangbayad
• Mga sistemang pagsusuri sa pagpasok
• Kontrol sa pag-access
• Matalinong mga shelf
• Matalinong mga panel
• Matalinong mga mesa
• Matalinong mga ibabaw sa pangkalahatan
Pattern ng paghahatid

Sundan kami sa Twitter: @KeonnTech
Advantenna-CP11 ™
Mga Halimbawa:
• ADAN-CP11EU-SMA-200:
- Advantenna-CP11
- Dalas ng daloy: 865,6 MHz - 867,6 MHz
- Konektor na SMA
- Modelo 200
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal




Mga Spesipikasyon
| Dalas ng Paggana (Bersyon para sa EU) | 865 - 868 MHz (ETSI EN 302 208) |
| Dalas ng Paggana (Bersyon para sa US) | 902 - 928 MHz (FCC Bahagi 15) |
| Distansya ng Paggana ng Pagkakakilanlan | Hanggang 3 m (sa high power mode) |
| Pattern ng paghahatid | Naaayos |
| Gain | 0.2 dBi |
| Luad ng balbula | 120° / 120° |
| Polarization | Bilog |
| Input impedance | 50 Ω |
| Connector | SMA |
| Karne ng IP | IP64 — Tumutol sa alikabok, kahit sa mataas na konsentrasyon; tumutol sa tumatapik na tubig |
| Saklaw ng temperatura | -20°C hanggang +130°C |
| Sukat nang hindi kasali ang konektor | 180 mm x 180 mm x 17.5 mm 7 pulgada x 7 pulgada x 0.7 pulgada |
| Ang Timbang ng Antenna | 485 g |
Mga code ng produkto para sa pag-order
| ADAN-CP11 | Ff | - | CCC | - | mmm | |
| FF = frequency band | ||||||
| EU | 865,6 MHz - 867,6 MHz | |||||
| US | 902,0 MHz - 928,0 MHz | |||||
| Uri ng Konektor | ||||||
| SMA | Sma connector | |||||
| Modelo | ||||||
| 200 | Model Number |