- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Angkop para sa pangkalahatang kaso ng terminal ng UHF band RFID antenna, may direksyonal na makitid na sinag at mataas na ganancia.
Angkop para sa lahat ng okasyon, tulad ng kontrol sa pagpasok, pamamahala ng sasakyan, at iba pang gamit.
Gain

Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA915-10H45 |
| Frequency range ((MHz) | 860-960 MHz |
| Gain | >10 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Polarization | Bilog |
| 3dB Beam-Width, H-Plane | 45º |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 70º |
| Relasyon ng Asyal | <3 dB |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50 Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA-50KFD |
| Sukat ng Antenna | 460×220×35 mm |
| Timbang | 4.3kg |
| Materyales | Engineering Plastic ASA, Aluminum |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |
| Kulay | Itim |