- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ito ay isang pangkalahatang antena para sa mga aplikasyon ng UHF RFID na may mataas na gain at mababang VSWR.
Ang kompakto at artistikong antena ay angkop para sa lahat ng uri ng mahigpit na kapaligiran dahil sa kanyang dobleng waterproof design na may gasket at silicone, kasama ang pinalalakas na rebos ng kaso.
Angkop para sa mga aplikasyon ng UHF RFID, tulad ng pangangalaga sa pasukan, pamamahala ng bodega, logistics, at pamamahala ng mga item sa retail.



Sukat

VSWR

Gain

Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA915-6R70 |
| Frequency range ((MHz) | 860-960 MHz |
| Gain | >6 dBic |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| 3 dB Beam-Width, H-Plane | 70° |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 70° |
| Polarization | Bilog |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA-50KFD |
| Sukat ng Antenna | 128×128×20mm |
| Timbang | 0.3 kg (nang walang bracket) |
| Materyales | Engineering Plastic ASA, Aluminum |
| Antas ng Proteksyon Laban Sa Tubig | IP65 |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |
| Kulay | Ivory-na puti |