- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Đây là một loại Ăng-ten phổ thông dành cho các ứng dụng UHF RFID với độ lợi cao và hệ số phản xạ sóng đứng (VSWR) thấp.
Ăng-ten nhỏ gọn và thiết kế thẩm mỹ này phù hợp với mọi loại môi trường khắc nghiệt nhờ thiết kế chống thấm kép bằng gioăng cao su và silicon, đồng thời có gân gia cường trên vỏ.
Phù hợp cho các ứng dụng UHF RFID như kiểm soát ra vào cổng, quản lý kho bãi, hậu cần và quản lý hàng hóa trong bán lẻ.



Kích thước

VSWR

Tăng cường

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA915-6R70 |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 860-960mhz |
| Tăng cường | >6 dBic |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng ngang (H-Plane) | 70° |
| Độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng đứng (E-Plane) | 70° |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA-50KFD |
| Kích thước ăng-ten | 128×128×20 mm |
| Trọng lượng | 0,3 kg (không bao gồm giá đỡ) |
| Vật liệu | Nhựa kỹ thuật ASA, Nhôm |
| Cấp độ chống nước | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Màu sắc | Màu ngà trắng |