- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Các chức năng và đặc điểm của sản phẩm
Ăng-ten T80202 là một Ăng-ten vùng xa dải tần UHF, thích hợp cho ngành công nghiệp RFID. Ăng-ten này sử dụng thiết kế PCB và có đặc điểm là độ lợi cao và tổn hao thấp. Nó đã được tối ưu hóa đặc biệt cho các ứng dụng kiểm soát ra vào và tủ thông minh, với hệ số sóng đứng thấp và dải thông rộng. Nhờ áp dụng công nghệ PCB, Ăng-ten có độ mỏng vượt trội so với các Ăng-ten truyền thống. Thiết kế tinh xảo và dễ lắp đặt. Có thể sử dụng kết hợp với nhiều loại đầu đọc khác nhau.
Ăng-ten T80202 được trang bị sáu lỗ bắt vít và có thể cố định lên các vật thể bằng vít.
Các ứng dụng chính và phạm vi sử dụng
Ăng-ten T80202 có thể được ứng dụng thuận tiện trong nhiều tình huống khác nhau như quản lý kho bãi, logistics, quản lý tài sản, kiểm soát ra vào và tủ thông minh.
Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.
Kích thước và thông số kỹ thuật

Cường độ trường và hệ số đứng Bobbi

Biểu đồ búp mặt phẳng E và mặt phẳng H

Thông số kỹ thuật
| Các chỉ tiêu hiệu suất | |
| Tần số làm việc | 860 MHz–960 MHz |
| Tăng cường | 12DBi |
| Đặt tại Bobi | ≤1.3 |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Kháng input | 50Ω |
| Phân cực | Phân cực tròn |
| Kiểu khớp nối | SMA |
| Góc mở nửa công suất mặt H | 75° |
| Góc mở nửa công suất mặt E | 30° |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Vật liệu | đồng, FR4 |
| Trọng lượng | 0,79kg |
| Kích thước | 800mm×200mm×19mm |
| Màu sắc | xanh lá |
| Cấp độ bảo vệ | IPX4 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃~+85℃ |