- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
RAF915-320 ถูกใช้งานอย่างแพร่หลายในสถานการณ์ต่าง ๆ เช่น ค้าปลีกอัจฉริยะ การจัดการห้องเย็น การจัดการสินทรัพย์ และการจัดการเครื่องประดับ
ข้อกำหนดทางเทคนิค
| ตัวชี้วัดไฟฟ้า | |
| ระยะความถี่ | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | -10 dBi |
| โหมดการ polarize | โพลาไรเซชันแบบวงกลม |
| อัตราส่วนคลื่นย้อนกลับของแรงดันไฟฟ้า | 1.8 หรือน้อยกว่า |
| อัตราส่วนก่อนและหลัง | 20 หรือมากกว่า |
| อุปทาน | 50 Ω |
| พลังการเข้าสูงสุด | 50W |
| ป้องกันสายฟ้า | การติดตั้ง dc |
| ประเภทข้อต่อ | ขั้วต่อ SMA |
| ตัวบ่งชี้เชิงกล | |
| ขนาดเสาอากาศ | 320×320×6 มม. |
| น้ำหนักสุทธิของเสาอากาศ | 0.6กก. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 33×33×3 ซม. |
| น้ำหนักรวมของเสาอากาศ | 0.8 กก. |
| วัสดุฝาครอบเสาอากาศ | พีวีซี |
| สีของฝาครอบเสาอากาศ | สีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-55℃ |