- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA915-9R40-1A ay angkop para sa mga senaryo ng aplikasyon tulad ng pagsubaybay sa logistics gamit ang RFID, mga aplikasyon sa garahe, mga sistemang pangkontrol sa pagpasok, at pamamahala sa paradahan.
Mga Spesipikasyon
| Mga tagapagpahiwatig ng kuryente | |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Gain | 9dbi |
| Lapad ng hulog | Pahiga: 70° Patayo: 70° |
| Modo ng polarisasyon | Bilog na polarisasyon |
| Relatibong Impedansya ng Voltas | 1.4 o mas mababa |
| Ratio ng bago at dating estado | 20 o higit pa |
| Impedance | 50 Ω |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 50W |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounding |
| Uri ng Sugat | N na flange |
| Mga Mekanikal na Indikador | |
| Sukat ng antenna | 260 × 260 × 40 mm |
| Timbang ng antenna nang walang kahon | 1.1kg |
| Sukat ng Packaging | 29*29*8 cm |
| Kabuuang timbang ng antena | 1.68kg |
| Materyal ng takip ng antena | ABS |
| Kulay ng takip ng antena | white |
| Diyametro ng hawakan | φ30-50 mm |
| Pinakamataas na lakas ng paglaban sa hangin | 60m/s |
| Temperatura ng trabaho | -40-70℃ |