- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm để đặt hàng
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Tổng quan về Sản phẩm
Advantenna-CP11 là một Ăng-ten UHF RFID nhỏ gọn, có vùng đọc được kiểm soát chính xác cao và phân cực tròn.
Bằng cách điều chỉnh công suất của đầu đọc RFID, Advantenna-CP11 có thể hoạt động như một Ăng-ten trường gần hoặc như một Ăng-ten tầm xa hơn.
Khi hoạt động như một Ăng-ten trường gần, vùng đọc có thể được điều chỉnh xuống chỉ vài centimet, ngay cả khi sử dụng thẻ trường xa.
Advantenna–CP11 có thể được lắp đặt dưới bề mặt kệ, bàn, v.v. nhằm tạo ra các ứng dụng RFID như hệ thống thanh toán, hệ thống đăng ký, kiểm soát ra vào, kệ thông minh, màn hình thông minh, bảng điều khiển thông minh và bàn thông minh.
Lợi ích:
• Có thể hoạt động như một Ăng-ten trường gần hoặc một Ăng-ten tầm xa hơn
• Khu vực đọc sách được kiểm soát cao độ
• Hiệu quả về chi phí
Ứng dụng:
• Hệ thống thanh toán
• Hệ thống đăng ký nhận phòng
• Kiểm soát truy cập
• Kệ thông minh
• Bảng điều khiển thông minh
• Bàn thông minh
• Các bề mặt thông minh nói chung
Mẫu bức xạ

Theo dõi chúng tôi trên Twitter: @KeonnTech
Advantenna-CP11 ™
Ví dụ:
• ADAN-CP11EU-SMA-200:
- Advantenna-CP11
- Dải tần số: 865,6 MHz – 867,6 MHz
- Đầu nối SMA
- Mô hình 200
Thông số kỹ thuật cơ khí




Thông số kỹ thuật
| Tần số hoạt động phiên bản EU | 865 – 868 MHz (ETSI EN 302 208) |
| Tần số hoạt động phiên bản Mỹ | 902 – 928 MHz (FCC Phần 15) |
| Khoảng cách phát hiện hoạt động | Lên đến 3 m (ở chế độ công suất cao) |
| Mẫu bức xạ | Có thể điều chỉnh |
| Tăng cường | 0,2 dBi |
| Độ rộng chùm | 120° / 120° |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Kháng input | 50 Ω |
| Đầu nối | SMA |
| Cấp bảo vệ IP | Chống bụi chuẩn IP64, ngay cả ở nồng độ cao; Chống nước bắn tung tóe |
| Dải nhiệt độ | -20°C đến +130°C |
| Kích thước không bao gồm đầu nối | 180 mm x 180 mm x 17,5 mm; 7 inch x 7 inch x 0,7 inch |
| Trọng lượng ăng-ten | 485 g |
Mã sản phẩm để đặt hàng
| ADAN-CP11 | Ff | - | Ccc | - | mmm | |
| FF = dải tần số | ||||||
| EU | 865,6 MHz - 867,6 MHz | |||||
| Mỹ | 902,0 MHz - 928,0 MHz | |||||
| Loại đầu nối | ||||||
| SMA | Đầu nối sma | |||||
| Mẫu | ||||||
| 200 | Số kiểu máy |