- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Phù hợp cho các trường hợp chung của đầu cuối Ăng-ten RFID dải UHF, chùm tia định hướng hẹp, đặc tính độ lợi cao.
Phù hợp cho mọi hoàn cảnh, kiểm soát ra vào, quản lý đội xe và các ứng dụng khác.
Tăng cường

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA915-10H45 |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 860-960mhz |
| Tăng cường | >10 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Phân cực | Vòng tròn |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng H | 45º |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng đứng (E-Plane) | 70º |
| Tỷ số trục | <3 dB |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50 Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA-50KFD |
| Kích thước ăng-ten | 460×220×35 mm |
| Trọng lượng | 4.3kg |
| Vật liệu | Nhựa kỹ thuật ASA, Nhôm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Màu sắc | Đen |