- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RFA915-6H70A అనేది UHF బ్యాండ్లో RFID అనువర్తనాలకు అనువైన సార్వత్రిక యాంటెనా, దీనికి ఎక్కువ లాభం (గెయిన్) మరియు తక్కువ నిల్వ తరంగం (స్టాండింగ్ వేవ్) ఉంటాయి.
దీనికి అందమైన మరియు సంక్షిప్తమైన రూపం ఉంది, జలనిరోధిత గాస్కెట్ మరియు సిలికాన్ రెండింటిని ఉపయోగించి రెండు స్థాయిల జలనిరోధిత డిజైన్ అవలంబించబడింది, మరియు షెల్ను బలోపేతం చేసిన పక్కటెముకలతో రూపొందించారు, దీనివల్ల ఇది వివిధ కఠినమైన పర్యావరణాలలో ఉపయోగించడానికి అనువుగా ఉంటుంది. ఇది ప్రవేశ నియంత్రణ, గోడౌన్, లాజిస్టిక్స్ మరియు చిల్లర వ్యాపారం వంటి UHF బ్యాండ్ యొక్క RFID సందర్భాలలో సులభంగా వర్తించవచ్చు.



మాపు

వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్.

లాభం

విశేషాలు
విద్యుత్ ప్రమాణాలు
| నమూనా | RFA915-6H70A |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 840-960 MHz |
| లాభం | > 6 dBic |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3:1 |
| 3 dB బీమ్-వెడల్పు, H-ప్లేన్ | 70° |
| 3 dB బీమ్-వెడల్పు, E-ప్లేన్ | 70° |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| అంశిక నిష్కాశనం | 5%~95% |
| ఆటంకం | 50 Ω |
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
| సంయోజకం | SMA-50KFD |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 128×128×20 మిమీ |
| బరువు | 0.3 కిలోగ్రామ్ (బ్రాకెట్ను మినహాయించి) |
| పదార్థం | ASA ఇంజనీరింగ్ ప్లాస్టిక్స్, అల్యూమినియం |
| నీరు ప్రవేశించని స్థాయి | IP67 |
| స్టైర్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ నుండి +85℃ |