- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
● వెడల్పైన 90° క్షితిజ సమాంతర కిరణ వెడల్పు
● IP66 నీటి నిరోధక స్థాయి
● RoHS అనుసంధానం
విశేషాలు
విద్యుత్ ప్రమాణాలు
| నమూనా | RFA915-9R40-2 |
| పౌనఃపున్య పరిధి (MHz) | 902-928MHz |
| లాభం | 9 dBi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.3 |
| 3 dB బీమ్-వెడల్పు, H-ప్లేన్ | 90° |
| 3 dB బీమ్-వెడల్పు, E-ప్లేన్ | 90° |
| ధ్రువీకరణ | కుడి వృత్తాకార లేదా ఎడమ వృత్తాకార |
| అక్ష నిష్పత్తి | <1.7 |
| ముందు నుండి వెనక్కు నిష్పత్తి | ≥20 dB |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 100 వాట్ |
| ఆటంకం | 50 Ω |
| మెరుపు రక్షణ | DC గ라వుండెడ్ |
మెకానికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
| సంయోజకం | ఎన్- మహిళా లేదా అనుకూలీకరించబడినది |
| బ్రాకెట్ | ఎల్ బ్రాకెట్ లేదా ఎక్స్1 లేదా ఎక్స్2 బ్రాకెట్ (డై కాస్ట్) |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 260×260×33.5 మిమీ |
| బరువు | 1.2 కెజీ |
| రాడోమ్ పదార్థం | యువీ రక్షిత ఎబీఎస్ |
| మౌంటింగ్ మాస్ట్ వ్యాసం | Ø40~Ø60 మిమీ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40° సెల్సియస్ నుండి +65° సెల్సియస్ |
| అంచనా వేగంగా గాలి | 216 కిమీ/గం |