- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RAF915-320 స్మార్ట్ రిటైల్, ఫ్రీజర్ నిర్వహణ, ఆస్తి నిర్వహణ, జ్యువెల్రీ నిర్వహణ వంటి సందర్భాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
విశేషాలు
| వైద్యుత్ సూచికలు | |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 902-928MHz |
| లాభం | -10 dBi |
| ధ్రువీకరణ మోడ్ | వృత్తాకార ధ్రువీకరణ |
| వోల్టేజ్ స్టాండింగ్ వేవ్ నిష్పత్తి | 1.8 లేదా అంతకంటే తక్కువ |
| ముందు-తర్వాత నిష్పత్తి | 20 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ |
| ఆటంకం | 50 Ω |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 50W |
| మెరుపు రక్షణ | డీసీ గ్రౌండింగ్ |
| కనెక్షన్ రకం | SMA సీట్ |
| యాంత్రిక సూచికలు | |
| యాంటెన్నా పరిమాణం | 320*320*6 మిమీ |
| యాంటెన్నా యొక్క నెట్ బరువు | 0.6kg |
| ప్యాకేజింగ్ సైజ్ | 33*33*3 సెం.మీ |
| యాంటెన్నా యొక్క స్థూల బరువు | 0.8Kg |
| యాంటెన్నా కవర్ పదార్థం | పీవిసి |
| యాంటెన్నా కవర్ రంగు | బ్లేక్ |
| పని ఉష్ణత | -20-55℃ |