- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA915-6H70A ay isang pangkalahatang antena na angkop para sa mga aplikasyon ng RFID sa UHF band, na may mataas na gain at mababang nakatayong alon.
May magandang at kompakto ang itsura nito, gumagamit ng dalawang disenyo laban sa tubig—ang waterproof gasket at silicone—and ang shell ay dinisenyo na may mga pinalalakas na ribs, kaya ito ay angkop para gamitin sa iba’t ibang mahihirap na kapaligiran. Maaari itong madaling gamitin sa mga senaryo ng RFID sa UHF band tulad ng access control, pag-iimbak, logistics, at retail.



Sukat

VSWR

Gain

Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA915-6H70A |
| Frequency range ((MHz) | 840-960Mhz |
| Gain | > 6dBic |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| 3dB Beam-Width, H-Plane | 70° |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 70° |
| Polarization | Bilog |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50 Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA-50KFD |
| Sukat ng Antenna | 128×128×20mm |
| Timbang | 0.3 kg (Hindi kasali ang bracket) |
| Materyales | ASA Engineering Plastics, Aluminum |
| Antas ng Proteksyon Laban Sa Tubig | IP67 |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |