- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
● Malawak na Horizontal Beamwidth na 90°
● Antas ng Pagkabasa ng Tubig na IP66
● Sumusunod sa RoHS
Mga Spesipikasyon
Mga Spesipikasyon sa Elektrico
| Modelo | RFA915-9R40-2 |
| Frequency range ((MHz) | 902-928MHz |
| Gain | 9 dBi |
| VSWR | ≤1.3 |
| 3dB Beam-Width, H-Plane | 90° |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 90° |
| Polarization | Right Circular o Left Circular |
| Relasyon ng Asyal | <1.7 |
| Ratio ng Harap sa Likod | ≥20 dB |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 100 Wata |
| Impedance | 50 Ω |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounded |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | N-Female o Pasadya |
| Bracket | L-bracket o X1-bracket o X2-bracket (ginawa sa pamamagitan ng die casting) |
| Sukat ng Antenna | 260×260×33.5 mm |
| Timbang | 1.2 kg |
| Materyal na radome | UV-Protected ABS |
| Diametro ng Suportang Punong-kolum | Ø40~Ø60 mm |
| Operating Temperature | -40° C hanggang +65° C |
| Nominal na bilis ng hangin | 216 km/oras |