- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RAF915-320 ay malawakang ginagamit sa mga senaryo tulad ng matalinong retail, pamamahala ng freezer, pamamahala ng mga ari-arian, at pamamahala ng alahas.
Mga Spesipikasyon
| Mga tagapagpahiwatig ng kuryente | |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Gain | -10 dBi |
| Modo ng polarisasyon | Bilog na polarisasyon |
| Relatibong Impedansya ng Voltas | 1.8 o mas mababa |
| Rasyo ng bago at dating estado | 20 o higit pa |
| Impedance | 50 Ω |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 50W |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounding |
| Uri ng Sugat | SMA Seat |
| Mga Mekanikal na Indikador | |
| Sukat ng antenna | 320 × 320 × 6 mm |
| Timbang ng antena nang walang kahon | 0.6kg |
| Sukat ng Packaging | 33 × 33 × 3 cm |
| Kabuuang timbang ng antena | 0.8kg |
| Materyal ng takip ng antena | PVC |
| Kulay ng takip ng antena | itim |
| Temperatura ng trabaho | -20-55℃ |