- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RFA915-6H70A là một loại ăng-ten phổ dụng, thích hợp cho các ứng dụng RFID trong dải tần UHF, có độ lợi cao và hệ số sóng đứng thấp.
Sản phẩm có thiết kế đẹp mắt và nhỏ gọn, sử dụng giải pháp chống thấm kép gồm gioăng chống thấm và silicon; vỏ ngoài được thiết kế với các gân gia cường, giúp sản phẩm phù hợp để sử dụng trong nhiều môi trường khắc nghiệt. Sản phẩm có thể được triển khai thuận tiện trong các ứng dụng RFID dải tần UHF như kiểm soát ra vào, quản lý kho, hậu cần và bán lẻ.



Kích thước

VSWR

Tăng cường

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA915-6H70A |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 840-960Mhz |
| Tăng cường | > 6 dBic |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng H | 70° |
| Độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng E | 70° |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50 Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA-50KFD |
| Kích thước ăng-ten | 128 × 128 × 20 mm |
| Trọng lượng | 0,3 kg (không bao gồm giá đỡ) |
| Vật liệu | Nhựa kỹ thuật ASA, Nhôm |
| Cấp độ chống nước | IP67 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |