- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
● Độ rộng chùm tia ngang rộng 90°
● Cấp độ chống nước IP66
● Phù hợp RoHS
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật điện
| Mẫu | RFA915-9R40-2 |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 902-928MHz |
| Tăng cường | 9 dBi |
| VSWR | ≤1.3 |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng H | 90° |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng đứng (E-Plane) | 90° |
| Phân cực | Phân cực tròn thuận hoặc phân cực tròn nghịch |
| Tỷ số trục | <1.7 |
| Tỷ lệ phía trước–phía sau | ≥20 dB |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 100 Watt |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Bảo vệ sét | Nối đất một chiều |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | Đầu nối N cái hoặc tùy chỉnh |
| Kẹp | Giá đỡ chữ L hoặc giá đỡ X1 hoặc X2 (đúc ép) |
| Kích thước ăng-ten | 260 × 260 × 33,5 mm |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
| Vật liệu radome | Nhựa ABS được bảo vệ chống tia UV |
| Đường kính cột lắp đặt | Ø40~Ø60 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40° C đến +65° C |
| Tốc độ gió định số | 216 km/h |