- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RAF915-320 được sử dụng rộng rãi trong các tình huống như bán lẻ thông minh, quản lý tủ đông, quản lý tài sản và quản lý trang sức.
Thông số kỹ thuật
| Chỉ báo điện | |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Tăng cường | -10 dBi |
| Chế độ phân cực | Phân cực tròn |
| Tỷ số sóng điện áp đứng | 1,8 hoặc thấp hơn |
| Tỷ lệ trước và sau | 20 trở lên |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 50w |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Kiểu khớp nối | Đầu nối SMA |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Kích thước ăng-ten | 320 × 320 × 6 mm |
| Trọng lượng tịnh của ăng-ten | 0,6kg |
| Kích thước bao bì | 33 × 33 × 3 cm |
| Trọng lượng toàn bộ của ăng-ten | 0.8kg |
| Vật liệu vỏ ăng-ten | PVC |
| Màu sắc vỏ ăng-ten | đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20-55℃ |