- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Sukat
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA915-8H ay isang pangkalahatang antena para sa mga aplikasyon ng RFID terminal sa UHF band, na may katangian ng direksyonalidad, makitid na sinag, mataas na gana, at miniaturisasyon. Dahil sa kanyang maliit na sukat, angkop ito para gamitin sa iba’t ibang aplikasyon tulad ng access control, pamamahala ng sasakyan, at iba pa.
Mga Spesipikasyon
| Mga Spesipikasyon sa Elektrico | |
| Modelo | RFA915-8H |
| Frequency range ((MHz) | 902-928MHz |
| Gain | >8 dBi |
| VSWR | ≤1.3:1 |
| Polarization | Bilog |
| Relasyon ng Asyal | <3 dB |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50 Ω |
| Mga Spesipikasyon sa Mekanikal | |
| Connector | SMA-50KFD labas |
| Sukat ng Antenna | 130×335×17.55 mm |
| Timbang | 30g |
| Materyales | RF-4, Stainless steel |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40℃~+85℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+85℃ |
| Kulay | White |
Sukat

PANINGIN SA TAGILIRAN

Diagrama ng harapang pananaw

VSWR


Gain