12dBi ultra-high frequency na circularly polarized, waterproof, at lightning-proof na RFID external antenna
- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Diagram ng Pagkakabit
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA915-12R40-C1 ay isang mataas na gain na right circular pannel antenna na may malawak na 40° beamwidth, ginagamit sa RFID.
● Malawak na 40° na Horizontal Beamwidth
● Sumusunod sa RoHS
● IP65 na Waterproof Level
Mga Spesipikasyon
Elektrikal
| Modelo | RFA-915-12R40 |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Gain | 12DBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| 3dB Beam-Width, H-Plane | 40° |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 40° |
| Polarization | Ang kanan na bilog |
| Relasyon ng Asyal | <2 |
| Ratio ng Harap sa Likod | ≥20 dB |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 100 Wata |
| Impedance | 50 Ω |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounded |
Makinikal
| Connector | N-K |
| Sukat ng Antenna | 450×450×40 mm |
| Timbang | 2.5 KG / 3.0 KG |
| Materyal na radome | UV ABS |
| Diametro ng Suportang Punong-kolum | ø40~Ø60 mm |
| Operating Temperature | -40° C hanggang +65° C |
| Nominal na bilis ng hangin | 216 km/h |
Diagram ng Pagkakabit


