Sistema ng Inventory na May Saklaw sa Buong Espasyo na Gumagamit ng Panlabas na Antena ng UHF RFID
- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
Ang Advantenna-p33 ay isang kompakto na UHF RFID antenna na may circular polarization at isang radiation pattern na may anyo ng pencil beam (40°/40°).
Ang ganitong radiation pattern ang nagpapagawa ng antenang ito na ideal para sa maraming aplikasyon ng RFID tulad ng mga overhead na real-time na sistema ng imbentaryo, magic mirrors, at fitting rooms.
Ang isang set ng Advantenna-p33 ay maaaring i-install sa pamamagitan ng pagkabit nito sa kisame upang makilala at matukoy ang lokasyon ng mga item na may tag sa loob ng isang tiyak na espasyo nang real-time.
Sa mga retail na tindahan, maaaring i-install ang Advantenna-p33 sa kisame, sa itaas ng bawat silid para sa pagsuot. Sa posisyong ito, at dahil sa mataas na direktibidad nito, ang RFID na sistema ay nakikilala ang mga RFID tag na matatagpuan sa katumbas na silid para sa pagsuot, habang pinakamababa ang pagkakakilanlan ng mga item na nasa mga kapit-bahay na silid para sa pagsuot o sa mga lugar sa paligid.
Mga Pagpipilian sa konektor

Flange na tuwid

Flange na may right angle
Mga Benepisyo:
• Mababang beam sa dalawang direksyon
• Mataas na gain
• Napakapal na anyo
Mga aplikasyon:
• Mga overhead na real-time na inventory system
• Mga silid para sa pagsuot
• Magic mirrors
• Mga pinto at koridor
Pattern ng paghahatid

Mga Spesipikasyon sa Mekanikal



Mga Spesipikasyon
| Dalas ng Paggana (Bersyon ng EU) | 865–868 MHz (ETSI EN 302 208) |
| Dalas ng Paggana (Bersyon ng US) | 902–928 MHz (FCC Part 15) |
| Distansya ng Pagkakakilanlan sa Paggana | Hanggang 6 metro |
| Pattern ng paghahatid | Pencil beam |
| Damihana | 40° / 40° |
| Gain | 10.4 dBi (bersyon ng EU), 9.6 dBi (bersyon ng US) |
| Antas ng Sidelobe | < -15 dB |
| Polarization | Bilog |
| Input impedance | 50 Ω |
| Connector | pambabae na SMA o MCX na flange o right-angle na flange |
| Saklaw ng temperatura | -20°C hanggang +130°C |
| Sukat nang walang konektor | 417 mm x 417 mm x 3.3 mm 16.4 pulgada x 16.4 pulgada x 0.13 pulgada |
| Sukat kasama ang konektor na flange | 417 mm x 417 mm x 15 mm 16.4 pulgada x 16.4 pulgada x 0.6 pulgada |
| Ang Timbang ng Antenna | 1050 g |