- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sơ đồ lắp đặt
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
RFA915-12R40-C1 là một ăng-ten bảng phân cực tròn phải có độ lợi cao kết hợp với độ rộng chùm tia ngang 40°, được ứng dụng trong công nghệ RFID.
● Độ rộng chùm tia ngang 40°
● Phù hợp RoHS
● Cấp bảo vệ chống nước IP65
Thông số kỹ thuật
Máy điện
| Mẫu | RFA-915-12R40 |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Tăng cường | 12DBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng H | 40° |
| độ rộng chùm tia tại mức 3 dB, mặt phẳng đứng (E-Plane) | 40° |
| Phân cực | Hình tròn đúng |
| Tỷ số trục | <2 |
| Tỷ lệ phía trước–phía sau | ≥20 dB |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 100 Watt |
| Trở kháng | 50 Ω |
| Bảo vệ sét | Nối đất một chiều |
Máy tính
| Đầu nối | N-K |
| Kích thước ăng-ten | 450 × 450 × 40 mm |
| Trọng lượng | 2,5 kg / 3,0 kg |
| Vật liệu radome | UV ABS |
| Đường kính cột lắp đặt | Ø40–Ø60 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40° C đến +65° C |
| Tốc độ gió định số | 216 km/h |
Sơ đồ lắp đặt


