- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Tổng quan về Sản phẩm
Advantenna-p33 là một anten RFID băng tần UHF nhỏ gọn với phân cực tròn và biểu đồ bức xạ có dạng chùm tia hình bút chì (40°/40°).
Biểu đồ bức xạ này khiến anten này trở nên lý tưởng cho nhiều ứng dụng RFID như hệ thống quản lý hàng tồn kho thời gian thực treo trên cao, gương thông minh (magic mirrors) và phòng thử đồ.
Một bộ Advantenna-p33 có thể được lắp đặt treo từ trần nhà nhằm nhận diện và xác định vị trí các mặt hàng đã gắn thẻ trong một không gian nhất định theo thời gian thực.
Tại các cửa hàng bán lẻ, thiết bị Advantenna-p33 có thể được lắp đặt trên trần nhà, ngay phía trên mỗi buồng thử đồ. Ở vị trí này và nhờ tính định hướng cao, hệ thống RFID sẽ phát hiện các thẻ RFID nằm trong buồng thử đồ tương ứng, đồng thời giảm thiểu việc phát hiện các mặt hàng đặt trong các buồng thử đồ lân cận hoặc ở các khu vực gần đó.
Các tùy chọn kết nối

Mặt bích thẳng

Mặt bích góc vuông
Lợi ích:
• Chùm tia hẹp theo hai hướng
• Độ lợi cao
• Thiết kế cực kỳ mỏng
Ứng dụng:
• Hệ thống quản lý tồn kho thời gian thực treo trên cao
• Buồng thử đồ
• Gương thông minh
• Cửa ra vào và hành lang
Mẫu bức xạ

Thông số kỹ thuật cơ khí



Thông số kỹ thuật
| Tần số hoạt động phiên bản EU | 865 – 868 MHz (ETSI EN 302 208) |
| Tần số hoạt động phiên bản US | 902 – 928 MHz (FCC Phần 15) |
| Khoảng cách phát hiện hoạt động | Lên đến 6 mét |
| Mẫu bức xạ | Chùm tia dạng bút chì |
| Góc tia | 40° / 40° |
| Tăng cường | 10,4 dBi (phiên bản EU), 9,6 dBi (phiên bản US) |
| Mức sóng phụ | < -15 dB |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Kháng input | 50 Ω |
| Đầu nối | đầu nối SMA nữ hoặc MCX hoặc mặt bích góc vuông |
| Dải nhiệt độ | -20°C đến +130°C |
| Kích thước không bao gồm đầu nối | 417 mm x 417 mm x 3,3 mm; 16,4 inch x 16,4 inch x 0,13 inch |
| Kích thước bao gồm đầu nối mặt bích | 417 mm x 417 mm x 15 mm; 16,4 inch x 16,4 inch x 0,6 inch |
| Trọng lượng ăng-ten | 1050 g |