- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
ఈ ఉత్పత్తి యొక్క విధులు మరియు లక్షణాలు
విద్యుత్ పనితీరు: UHF బ్యాండ్లో RFID అనువర్తనాలకు అనువైన సాధారణ ఉద్దేశ్య యాంటెనా అధిక లాభం, తక్కువ నిలువు తరంగం మరియు వెడల్పైన అక్ష నిష్పత్తి బ్యాండ్విడ్త్ను కలిగి ఉంటుంది. యాంత్రిక పనితీరు: ఆకర్షణీయమైన రూపురేఖ, అతి సన్నని మరియు నీరు ప్రవేశించని నిర్మాణ డిజైన్, అద్భుతమైన కృతి, సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్; ఇది దేశీయ, విదేశీ వివిధ మాడల్ల అతి ఎక్కువ ఫ్రీక్వెన్సీ కార్డ్ రీడర్లతో కలిసి ఉపయోగించినప్పుడు కార్డ్ రీడర్ యొక్క పనితీరును గరిష్టంగా మెరుగుపరుస్తుంది.
ప్రధాన ఉపయోగాలు మరియు వర్తించే పరిధి
RFA915-8R50 యాంటెనాను వేర్హౌసింగ్, మానవ రహిత రిటైల్ కేబినెట్లు మరియు పుస్తకాలయ ఆర్కైవ్లు వంటి UHF బ్యాండ్ RFID సందర్భాలలో సులభంగా అమలు చేయవచ్చు.
కొలతలు మరియు ప్రత్యేకతలు

యాంటెన్నా తరంగ నిష్పత్తి వద్ద స్థాపించబడింది

యాంటెన్నా ప్యాటర్న్

విశేషాలు
| విద్యుత్ సూచికలు | |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 860MHz~960MHz |
| లాభం | 8dbic |
| ధ్రువీకరణ మోడ్ | వృత్తాకార ధ్రువీకరణ |
| వోల్టేజ్ స్టాండింగ్ వేవ్ నిష్పత్తి | ≤1.3:1 |
| H ముఖం HPBW | 75° |
| E వైపు HPBW | 75° |
| ఆటంకం | 50Ω |
| కనెక్షన్ రకం | SMA-K |
| యాంత్రిక సూచికలు | |
| యాంటెన్నా పరిమాణం | 249 mm×219 mm×23 mm |
| యాంటెన్నా యొక్క నికర బరువు | 400గ్రాము |
| యాంటెన్నా కవర్ పదార్థం | ప్లాస్టిక్ |
| యాంటెన్నా కవర్ రంగు | శ్వేత |
| పని ఉష్ణత | -40℃~+80℃ |
| స్టోరేజ్ ఉష్ణోగ్రత | -40℃~+80℃ |
| ప్రోటెక్షన్ గ్రేడ్ | IP67 |