- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
అడ్వాన్ట్రాక్ అనేది ఒక RFID-ఆధారిత వ్యవస్థ, ఇది ఇచ్చిన ప్రదేశంలో ఉన్న అన్ని ట్యాగ్ చేసిన వస్తువుల యొక్క నిజ సమయ ఇన్వెంటరీని అందిస్తుంది. ఈ రకమైన ప్రదేశాలకు ఉదాహరణలు: రిటైల్ దుకాణాలు, చిన్న గోడౌన్లు, ఆసుపత్రి ప్రాంతాలు మొదలైనవి.
అడ్వాన్ట్రాక్ ప్రతి ట్యాగ్ చేసిన వస్తువు యొక్క సుమారు స్థానాన్ని కూడా నిజ సమయంలో అందిస్తుంది.
అడ్వాన్ట్రాక్ కింది అంశాలను కలిగి ఉంటుంది:
• యాంటెన్నాలు
• మల్టిప్లెక్సర్లు
• రీడర్లు
• RF కేబుల్స్
• మల్టిప్లెక్సర్ల కోసం నియంత్రణ కేబుల్స్
• పవర్ ఓవర్ ఎథర్నెట్ ఇంజెక్టర్లు
• సాఫ్ట్వేర్ డ్రైవర్లు, ట్యాగ్ లొకేషన్ అల్గోరిథమ్ సహా
అడ్వాన్ట్రాక్ అనేది పై భాగంలో ఉంచిన యాంటెన్నాల సమూహం, దాదాపు 1.5 మీటర్ x 1.5 మీటర్ దూరంలో వేరు చేయబడింది.

ప్రయోజనాలు:
• కొనసాగే ఇన్వెంటరీ
• స్టాక్-అవుట్ల తగ్గింపు
• ఉత్పత్తుల వేగవంతమైన గుర్తింపు
• తప్పుగా ఉంచబడిన వస్తువుల గుర్తింపు
• ష్రింకేజ్ తగ్గింపు
దరఖాస్తులుః
• రిటైల్ దుకాణాలు
• ఆస్పత్రులు
• తక్కువ ఎత్తు గోదాములు
AdvanTrack లో RDIF రీడర్లు మరియు RFID మల్టీప్లెక్సర్లు కూడా ఉంటాయి, ఇవి యాంటెన్నాలకు కనెక్ట్ చేయబడతాయి.

ప్రతి యాంటెన్నా సుమారు 3 మీటర్ల వ్యాసం కలిగిన ప్రాంతాన్ని కవర్ చేస్తుంది మరియు దాని పరీక్షా ప్రాంతంలో ఉన్న ట్యాగ్లను గుర్తిస్తుంది. యాంటెన్నాలు సాధారణంగా క్రమంగా సక్రియం చేయబడతాయి, ప్రతి కొన్ని సెకన్లకు ఒకసారి ప్రతి ట్యాగ్ చేసిన వస్తువు యొక్క గుర్తింపు మరియు స్థానాన్ని పొందుతాయి.
అదే సమయంలో స్టాక్ మరియు స్థానం గురించి సమాచారాన్ని అందించడం ద్వారా, AdvanTrack స్టాక్-అవుట్లను తగ్గిస్తుంది, తప్పుగా ఉంచబడిన వస్తువులను గుర్తిస్తుంది మరియు దొంగతనాలను తగ్గిస్తుంది. అదనంగా, ఇది ఉత్పత్తులను చాలా వేగంగా కనుగొనడంలో సహాయపడుతుంది, దీని ఫలితంగా కస్టమర్లు ఎక్కువగా సంతృప్తి చెందుతారు మరియు ఉద్యోగులు ఎక్కువగా ఉత్పాదకంగా పనిచేస్తారు.
యాంటెన్నాలు వృత్తాకార ధ్రువీకరణను కలిగి ఉంటాయి మరియు వాటి వికిరణ ప్యాటర్న్ పెన్సిల్ బీమ్ ఆకృతి (40°/40°) కలిగి ఉంటుంది.
ప్రతి యాంటెన్నా యొక్క యాంత్రిక ప్రత్యేకతలు

విశేషాలు
| యూరోపియన్ వెర్షన్ యొక్క పని పరిధి | 865.6 – 867.6 MHz (ETSI EN 302 208) |
| యు.ఎస్. వెర్షన్ యొక్క పని పరిధి | 902 – 928 MHz (FCC భాగం 15) |
| RF పవర్ అవుట్పుట్ | 5 dBm నుండి 31.5 dBm (1.4W) వరకు సరిచేయగలిగేది, +15 dBm కంటే ఎక్కువ విలువల వద్ద ±0.5 dBm ఖచ్చితత్వంతో. పరిపాలనా పరిమితులను అనుసరించడానికి గరిష్ట శక్తిని తగ్గించాల్సి ఉండవచ్చు |
| ప్రామాణిక సహజం | EPCglobal Gen2 (ISO 18000-6C) |
| ఆపరేటింగ్ డిటెక్షన్ దూరం | గరిష్టంగా 6 మీటర్లు. సిఫార్సు చేసినది: గరిష్టంగా 4 మీటర్లు |
| స్థానం నిర్ణయం | సాధారణంగా 2 మీ × 2 మీ |
| వికిరణ నమూనా | పెన్సిల్ బీమ్ |
| బీమ్ వెడల్పు | 40° / 40° |
| సైడ్లోబ్ స్థాయి | < -15 dB |
| యాంటెన్నా గెయిన్ | 9 డీబీఐ |
| ధ్రువీకరణ | సర్క్యులర్ |
| డేటా మరియు నియంత్రణ ఇంటర్ఫేస్ | RJ45 (10/100 బేస్-టి ఈథర్నెట్) |
| సంయోగాలు | MCX |
| విద్యుత్ సరఫరా | ఎథర్నెట్ ద్వారా పవర్ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C నుండి +50°C |
| ఒక యాంటెన్నా యొక్క కొలతలు | 420 మిమీ x 420 మిమీ x 15 మిమీ |
| ఒక యాంటెన్నా యొక్క బరువు | 900 గ్రా |