- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang UHF antenna na RFA915-5S-45 ay angkop para sa mga terminal ng UHF RFID at maaaring madaling gamitin sa logistics, kontrol ng pagpasok, retail, imbentaryo, at iba pang sitwasyon. Ito ay may mga katangian tulad ng makitip na sinag, direksyonalidad, matatag na pagganap, madaling instalasyon, pag-debug, at pagpapanatili.
Sukat

Direksyonal na graph

Mga Spesipikasyon
| Mga Spesipikasyon sa Elektrico | |
| Modelo | RFA915-5S-45 |
| Frequency range ((MHz) | 920–925 MHz |
| Gain | ≥5 dBi |
| VSWR | ≤1.5:1 |
| Polarization | Bilog |
| 3dB Beam-Width | 45º |
| Relatibong kahalumigmigan | 5%~95% |
| Impedance | 50 Ω |
Mga Spesipikasyon sa Mekanikal
| Connector | SMA |
| Sukat ng Antenna | 470×190×35 mm |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -20℃~+55℃ |
| Operating Temperature | -40℃~+ 70℃ |
| Kulay | White |