- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Mga tungkulin at katangian ng produkto
Pang-elektrikal na pagganap: Ang pangkalahatang gamit na antenna na angkop para sa mga aplikasyon ng RFID sa UHF band ay may mataas na gain, mababang standing wave, at malawak na axial ratio bandwidth. Pangmekanikal na pagganap: Kaakit-akit na hitsura, ultra-madilim at waterproof na disenyo ng istruktura, mahusay na kahusayan sa paggawa, simple ang instalasyon, at kapag ginamit kasama ang iba’t ibang modelo ng mga card reader na ultra-high frequency sa loob at labas ng bansa, ito ay makakamaximize sa pagganap ng card reader.
Pangunahing gamit at saklaw ng paggamit
Ang antenna na RFA915-8R50 ay maaaring madaling gamitin sa mga senaryo ng UHF band RFID tulad ng imbakan, mga cabinet ng walang tao na retail, at mga aklatan at arkibo.
Sukat at mga pagtutukoy

Ang antenna ay nakaposisyon sa wave ratio

Pattern ng antena

Mga Spesipikasyon
| Mga tagapagpahiwatig ng kuryente | |
| Frequency range | 860MHZ~960MHZ |
| Gain | 8 dBiC |
| Modo ng polarisasyon | Bilog na polarisasyon |
| Relatibong Impedansya ng Voltas | ≤1.3:1 |
| HPBW ng harapang H | 75° |
| HPBW ng gilid na E | 75° |
| Impedance | 50Ω |
| Uri ng Sugat | SMA-K |
| Mga Mekanikal na Indikador | |
| Sukat ng antenna | 249 mm × 219 mm × 23 mm |
| Timbang ng antenna nang walang kahon | 400g |
| Materyal ng takip ng antena | Plastic |
| Kulay ng takip ng antena | white |
| Temperatura ng trabaho | −40℃ hanggang +80℃ |
| Storage temperature | −40℃ hanggang +80℃ |
| Antas ng Proteksyon | IP67 |