- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Các chức năng và đặc điểm của sản phẩm
Đặc tính điện: Ăng-ten đa dụng phù hợp cho các ứng dụng RFID trong dải tần UHF, có độ lợi cao, hệ số sóng đứng thấp và dải thông tỷ số trục rộng. Đặc tính cơ học: Thiết kế thẩm mỹ, mỏng siêu nhẹ và chống nước, gia công tinh xảo, lắp đặt đơn giản; khi sử dụng kết hợp với nhiều mẫu đầu đọc thẻ tần số siêu cao trong nước và quốc tế, Ăng-ten này có thể phát huy tối đa hiệu năng của đầu đọc.
Các ứng dụng chính và phạm vi sử dụng
Ăng-ten RFA915-8R50 có thể được ứng dụng thuận tiện trong các tình huống RFID dải tần UHF như kho bãi, tủ bán lẻ không người, và lưu trữ thư viện.
Kích thước và thông số kỹ thuật

Ăng-ten được thiết lập tại tỷ số sóng đứng

Mô hình ăng-ten

Thông số kỹ thuật
| Chỉ báo điện | |
| Phạm vi tần số | 860MHZ~960MHZ |
| Tăng cường | 8 dBiC |
| Chế độ phân cực | Phân cực tròn |
| Tỷ số sóng điện áp đứng | ≤1.3:1 |
| Góc mở nửa công suất mặt H | 75° |
| Góc mở nửa công suất mặt E | 75° |
| Trở kháng | 50Ω |
| Kiểu khớp nối | SMA-K |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Kích thước ăng-ten | 249 mm × 219 mm × 23 mm |
| Trọng lượng tịnh của ăng-ten | 400g |
| Vật liệu vỏ ăng-ten | Nhựa |
| Màu sắc vỏ ăng-ten | trắng |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃ ~ +80℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃ ~ +80℃ |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |