- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Ăng-ten UHF RFA915-5S-45 phù hợp cho các thiết bị đầu cuối UHF RFID và có thể dễ dàng sử dụng trong các lĩnh vực như hậu cần, kiểm soát ra vào, bán lẻ, quản lý kho và các ứng dụng khác. Sản phẩm sở hữu các đặc điểm như: chùm tia hẹp, tính định hướng cao, hiệu năng ổn định, dễ lắp đặt, hiệu chỉnh và bảo trì.
Kích thước

Đồ thị định hướng

Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Mẫu | RFA915-5S-45 |
| Phạm vi tần số ((MHz) | 920–925 MHz |
| Tăng cường | ≥5 dBi |
| VSWR | ≤1.5:1 |
| Phân cực | Vòng tròn |
| Độ rộng chùm tia 3dB | 45º |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Trở kháng | 50 Ω |
Thông số kỹ thuật cơ khí
| Đầu nối | SMA |
| Kích thước ăng-ten | 470×190×35 mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃~+55℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Màu sắc | Trắng |