- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Các chức năng và đặc điểm của sản phẩm
Ăng-ten T19192 là một Ăng-ten vùng xa dải tần UHF, thích hợp cho ngành công nghiệp RFID. Ăng-ten này sử dụng thiết kế PCB và có đặc điểm độ lợi cao, tổn hao thấp. Nó đã được tối ưu hóa đặc biệt cho các ứng dụng kiểm soát ra vào và tủ thông minh, với hệ số sóng đứng thấp và dải thông rộng. Nhờ áp dụng công nghệ PCB, Ăng-ten có độ mỏng vượt trội so với các Ăng-ten truyền thống. Sản phẩm có thiết kế tinh xảo và dễ lắp đặt. Có thể sử dụng kết hợp với nhiều loại đầu đọc khác nhau.
Ăng-ten T19192 được trang bị bốn lỗ bắt vít và có thể cố định lên các vật thể bằng vít.
Các ứng dụng chính và phạm vi sử dụng
Ăng-ten T19192 có thể được ứng dụng thuận tiện trong các lĩnh vực như quản lý kho bãi, hậu cần, quản lý tài sản, kiểm soát ra vào, tủ thông minh và các tình huống khác, đồng thời có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.
THÔNG SỐ KÍCH THƯỚC

Cường độ trường và hệ số đứng Bobbi

Biểu đồ búp mặt phẳng E và mặt phẳng H

Thông số kỹ thuật
| Các chỉ tiêu hiệu suất | |
| Tần số làm việc | 860 MHz–960 MHz |
| Tăng cường | 8dbi |
| Đặt tại Bobi | ≤1.3 |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Kháng input | 50Ω |
| Phân cực | Phân cực tròn |
| Kiểu khớp nối | SMA |
| Góc mở nửa công suất mặt H | 75° |
| Góc mở nửa công suất mặt E | 75° |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Vật liệu | Đồng, FR4 |
| Trọng lượng | 0.18kg |
| Kích thước | 190 mm × 190 mm × 18 mm |
| Màu sắc | xanh lá |
| Cấp độ bảo vệ | IPX4 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃~+85℃ |