- సారాంశం
- విశేషాలు
- మౌంటింగ్ రేఖాచిత్రం
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
RFA-915-12R40-C అనేది ఎక్కువ లాభాన్ని మరియు వెడల్పైన 40° కిరణ వెడల్పు కలిగిన కుడి వృత్తాకార ప్యానెల్ యాంటెనా, ఇది RFID కోసం ఉపయోగించబడుతుంది.
● వెడల్పైన 40° క్షితిజ సమాంతర కిరణ వెడల్పు
● RoHS అనుసంధానం
విశేషాలు
ఎలక్ట్రికల్
| నమూనా | RFA-915-12R40 |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 902-928MHz |
| లాభం | 12dbi |
| వి.ఎస్.డబ్ల్యు.ఆర్. | ≤1.5 |
| 3dB బీమ్-వైడ్త్, H-ప్లేన్ | 40° |
| 3dB బీమ్-వెడల్పు, E-ప్లేన్ | 40° |
| ధ్రువీకరణ | కుడి వృత్తాకార |
| అక్ష నిష్పత్తి | <2 |
| ముందు నుండి వెనక్కు నిష్పత్తి | ≥20 dB |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 100 వాట్ |
| ఆటంకం | 50Ω |
| మెరుపు రక్షణ | DC గ라వుండెడ్ |
మెక్యానికల్
| సంయోజకం | ఎన్-కే |
| యాంటెన్నా కొలతలు | 450×450×22.5 మిమీ |
| బరువు | 2.1 కిగ్రా/2.5 కిగ్రా |
| రాడోమ్ పదార్థం | యువీ ఎబీఎస్ |
| మౌంటింగ్ మాస్ట్ వ్యాసం | Ø40~Ø60 మిమీ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -40° సెల్సియస్ నుండి +65° సెల్సియస్ |
| అంచనా వేగంగా గాలి | 216 కిమీ/గం |
మౌంటింగ్ రేఖాచిత్రం


