- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- แผนผังการติดตั้ง
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
RFA-915-12R40-C เป็นเสาอากาศแบบแผ่นวงกลมขวา (Right Circular Panel Antenna) ที่รวมคุณสมบัติความได้เปรียบสูง (High Gain) กับความกว้างของลำแสงแนวนอน 40° ใช้งานกับระบบ RFID
● ความกว้างของลำแสงแนวนอน 40°
● เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
ข้อกำหนดทางเทคนิค
ไฟฟ้า
| รุ่น | RFA-915-12R40 |
| ระยะความถี่ | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | 12DBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| ความกว้างของลำแสงที่ลดลง 3 dB (ระนาบ H) | 40° |
| ความกว้างของลำแสงที่ลดลง 3 dB (E-Plane) | 40° |
| การ polarize | วงกลมขวา |
| อัตราส่วนแกนแนวตั้ง | <2 |
| อัตราส่วนหน้าต่อหลัง | ≥20 dB |
| พลังการเข้าสูงสุด | 100 วัตต์ |
| อุปทาน | 50Ω |
| ป้องกันสายฟ้า | ต่อสายดินแบบ DC |
เครื่องจักรกล
| คอนเนคเตอร์ | N-K |
| มิติของเสาอากาศ | 450×450×22.5 มม. |
| น้ำหนัก | 2.1 กก./2.5 กก. |
| วัสดุราโดม | UV ABS |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเสาติดตั้ง | ø40~Ø60 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40° ซ. ถึง +65° ซ. |
| ความเร็วลมระดับชื่อ | 216 กม./ชม. |
แผนผังการติดตั้ง


