- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Diagram ng Pagkakabit
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Ang RFA-915-12R40-C ay isang pampatibay na antena na may mataas na ganancia at malawak na 40° na beamwidth na right circular panel antenna, na ginagamit sa RFID.
● Malawak na 40° na Horizontal na Beamwidth
● Sumusunod sa RoHS
Mga Spesipikasyon
Elektrikal
| Modelo | RFA-915-12R40 |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Gain | 12DBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| 3dB Beam-Width, H-Plane | 40° |
| 3dB Beam-Width, E-Plane | 40° |
| Polarization | Ang kanan na bilog |
| Relasyon ng Asyal | <2 |
| Ratio ng Harap sa Likod | ≥20 dB |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 100 Wata |
| Impedance | 50Ω |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounded |
Makinikal
| Connector | N-K |
| Sukat ng Antenna | 450×450×22.5 mm |
| Timbang | 2.1 kg/2.5 kg |
| Materyal na radome | UV ABS |
| Diametro ng Suportang Punong-kolum | ø40~Ø60 mm |
| Operating Temperature | -40° C hanggang +65° C |
| Nominal na bilis ng hangin | 216 km/h |
Diagram ng Pagkakabit


