- ภาพรวม
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- สินค้าที่แนะนำ
ภาพรวม
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
902-928MHz
แคมป์ 5 ดีบีไอ
โพลาไรเซชันแบบวงกลม
ขนาด: 440×130×1 มม.
การใช้งานผลิตภัณฑ์
1. การติดตามโลจิสติกส์ด้วย RFID
2. การใช้งานในคลังสินค้า
3. ระบบควบคุมการเข้า-ออก
4. การจัดการสายการผลิต
ข้อกำหนดทางเทคนิค
| ตัวชี้วัดไฟฟ้า | |
| ระยะความถี่ | 902-928MHz |
| การเพิ่ม | 5DBi |
| ความกว้างของแผ่นปีก | แนวนอน: 35° แนวตั้ง: 95° |
| โหมดการ polarize | โพลาไรเซชันแบบวงกลม |
| อัตราส่วนคลื่นย้อนกลับของแรงดันไฟฟ้า | ≤1.5 |
| อัตราส่วนก่อนและหลัง | ≥20 |
| อุปทาน | 50Ω |
| พลังการเข้าสูงสุด | 50W |
| ป้องกันสายฟ้า | การติดตั้ง dc |
| ประเภทข้อต่อ | เอสเอ็มเอ |
| ตัวบ่งชี้เชิงกล | |
| ขนาดเสาอากาศ | 440×130×1 มม. |
| น้ำหนักสุทธิของเสาอากาศ | 0.5KG |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 49×22×3 ซม. |
| น้ำหนักรวมของเสาอากาศ | 0.8 กก. |
| วัสดุฝาครอบเสาอากาศ | PCB |
| สีของฝาครอบเสาอากาศ | สีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-60℃ |
| เกรดกันน้ำ | IP55 |
