- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Tổng quan về Sản phẩm
902-928MHz
Độ lợi 5 dBi
Phân cực tròn
Kích thước: 440 × 130 × 1 mm
Ứng dụng sản phẩm
1. Theo dõi logistics RFID
2. Ứng dụng trong kho bãi
3. Hệ thống kiểm soát ra vào
4. Quản lý dây chuyền sản xuất
Thông số kỹ thuật
| Chỉ báo điện | |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Tăng cường | 5DBi |
| Chiều rộng cánh cửa | Ngang: 35° Dọc: 95° |
| Chế độ phân cực | Phân cực tròn |
| Tỷ số sóng điện áp đứng | ≤1.5 |
| Tỷ lệ trước–sau | ≥20 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 50w |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Kiểu khớp nối | SMA |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Kích thước ăng-ten | 440 × 130 × 1 mm |
| Trọng lượng tịnh của ăng-ten | 0.5kg |
| Kích thước bao bì | 49 × 22 × 3 cm |
| Trọng lượng toàn bộ của ăng-ten | 0.8kg |
| Vật liệu vỏ ăng-ten | PCB |
| Màu sắc vỏ ăng-ten | đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20-60℃ |
| Độ chống nước | IP55 |
