- సారాంశం
- విశేషాలు
- సమాచారం ప్రకటించబడిన ఉత్పాదనలు
సారాంశం
ఉత్పత్తి సారాంశం
902-928MHz
లాభం 3dBi
వృత్తాకార ధ్రువీకరణ
అయామాలు: 250*110*1 మిమీ
ఉత్పాదన అనువర్తనం
RFID లాజిస్టిక్స్ ట్రాకింగ్
గోదాము అనువర్తనం
ప్రవేశ నియంత్రణ వ్యవస్థ
దుస్తుల నిర్వహణ
విశేషాలు
| విద్యుత్ సూచికలు | |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 902-928MHz |
| లాభం | 3dBi |
| ఫ్లాప్ వెడల్పు | సమతలం: 110°, ఊర్ధ్వం: 55° |
| ధ్రువీకరణ మోడ్ | వృత్తాకార ధ్రువీకరణ |
| వోల్టేజ్ స్టాండింగ్ వేవ్ నిష్పత్తి | ≤1.5 |
| ముందు-మరియు-తర్వాత నిష్పత్తి | ≥20 |
| ఆటంకం | 50Ω |
| గరిష్ట ఇన్పుట్ శక్తి | 50W |
| మెరుపు రక్షణ | డీసీ గ్రౌండింగ్ |
| కనెక్షన్ రకం | SMA |
| యాంత్రిక సూచికలు | |
| యాంటెన్నా పరిమాణం | 250*110*1 మిమీ |
| యాంటెన్నా యొక్క నికర బరువు | 0.2కిలోగ్రామ |
| ప్యాకేజింగ్ సైజ్ | - |
| యాంటెన్నా యొక్క స్థూల బరువు | 0.5Kg |
| యాంటెన్నా కవర్ పదార్థం | PCB |
| యాంటెన్నా కవర్ రంగు | బ్లేక్ |
| పని ఉష్ణత | -40-70℃ |