- Buod
- Mga Spesipikasyon
- Mga Inirerekomendang Produkto
Buod
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
902-928MHz
Kita: 3 dBi
Bilog na polarisasyon
Mga Sukat: 250 × 110 × 1 mm
Paggamit ng Produkto
Pagsusunod-sunod ng Logistics gamit ang RFID
Aplikasyon ng warehouse
Sistemang Pang-access Control
Pamamahala ng Pananamit
Mga Spesipikasyon
| Mga tagapagpahiwatig ng kuryente | |
| Frequency range | 902-928MHz |
| Gain | 3dBi |
| Lapad ng hulog | Pahiga: 110° Patayo: 55° |
| Modo ng polarisasyon | Bilog na polarisasyon |
| Relatibong Impedansya ng Voltas | ≤1.5 |
| Ratio ng bago at dating estado | ≥20 |
| Impedance | 50Ω |
| Pinakamalaking Input na Kapangyarihan | 50W |
| Proteksyon sa kidlat | DC grounding |
| Uri ng Sugat | SMA |
| Mga Mekanikal na Indikador | |
| Sukat ng antenna | 250 × 110 × 1 mm |
| Timbang ng antenna nang walang kahon | 0.2kg |
| Sukat ng Packaging | - |
| Kabuuang timbang ng antena | 0.5kg |
| Materyal ng takip ng antena | PCB |
| Kulay ng takip ng antena | itim |
| Temperatura ng trabaho | -40-70℃ |