- Tổng quan
- Thông số kỹ thuật
- Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Tổng quan về Sản phẩm
902-928MHz
Tăng cường 3 dBi
Phân cực tròn
Kích thước: 250*110*1 mm
Ứng dụng sản phẩm
Theo dõi hậu cần RFID
Ứng dụng kho bãi
Hệ thống Kiểm soát Truy cập
Quản lý quần áo
Thông số kỹ thuật
| Chỉ báo điện | |
| Phạm vi tần số | 902-928MHz |
| Tăng cường | 3dBi |
| Chiều rộng cánh cửa | Ngang: 110° Dọc: 55° |
| Chế độ phân cực | Phân cực tròn |
| Tỷ số sóng điện áp đứng | ≤1.5 |
| Tỷ lệ trước–sau | ≥20 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Năng lượng đầu vào tối đa | 50w |
| Bảo vệ sét | Điều kiện nối đất DC |
| Kiểu khớp nối | SMA |
| Chỉ thị Cơ khí | |
| Kích thước ăng-ten | 250*110*1 mm |
| Trọng lượng tịnh của ăng-ten | 0,2kg |
| Kích thước bao bì | - |
| Trọng lượng toàn bộ của ăng-ten | 0.5kg |
| Vật liệu vỏ ăng-ten | PCB |
| Màu sắc vỏ ăng-ten | đen |
| Nhiệt độ làm việc | -40-70℃ |